|
ชื่อ |
วัน / เดือน / ปีเกิด |
โรงเรียน |
ชั้น |
1. |
เด็กชายโกสุม ปานจันทร์ |
27 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
2. |
เด็กชายพลรบ สายกระสุน |
3 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
3. |
เด็กหญิงวันทนีย์ ศรีหมื่น |
19 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
4. |
เด็กชายนพรัตน์ โพสาวัง |
26 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
5. |
เด็กหญิงจิราทิพย์ ปิยโกศลสุวรรณ |
17 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
6. |
เด็กหญิงศิรินภา ม้าจีน |
12 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
7. |
เด็กหญิงพัชราภรณ์ สร้างนา |
15 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
8. |
เด็กหญิงวรรณิกา พุ่มพวง |
23 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
9. |
เด็กหญิงณัฐชยา เพชรคำ |
23 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
10. |
เด็กชายศิวกร ผดุงเวียง |
16 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
11. |
เด็กชายอรรถพร นาคลำภา |
7 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
12. |
เด็กชายธนกร นิโรจน์ |
6 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
13. |
เด็กหญิงพีชญา หักษี |
6 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
14. |
เด็กหญิงรวีวรรณ ไพรวัลย์ |
23 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
15. |
เด็กหญิงชนม์นิภา บุญมา |
29 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
16. |
เด็กหญิงพรกนก รักษา |
19 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
17. |
เด็กหญิงจารุวรรณ ณ พัทลุง |
26 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
18. |
เด็กชายศุภกฤต แม้นมาศ |
29 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
19. |
เด็กหญิงอริสรา หอมพลู |
7 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
20. |
เด็กชายชัยมงคล ศรีษะเกตุ |
26 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
21. |
เด็กชายภาคิน กอเจริญ |
1 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
22. |
เด็กหญิงนิภาพร เทียบอุดม |
1 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
23. |
เด็กชายพุฒิพงศ์ เลิศภิญโญวงศ์ |
22 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
24. |
เด็กชายวีรภัทร นิลฉวี |
20 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
25. |
เด็กหญิงอารีรัตน์ ทรัพย์โภคา |
28 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
26. |
เด็กชายอดิเทพ ผลพูน |
28 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
27. |
เด็กหญิงฟาติมาต้า ไดดี้ |
9 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
28. |
เด็กชายชนาธิป วันทะมาตย์ |
26 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
29. |
เด็กชายภัทรพล ทองนวล |
10 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
30. |
เด็กชายวีรภัทร ประสารพวง |
27 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
31. |
เด็กชายไพโรจน์ ชุ่มชูใจ |
21 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
32. |
เด็กชายนนทพัทธ์ กองจินดา |
9 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
33. |
เด็กหญิงพนัชกร สุขแสง |
22 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
34. |
เด็กชายมามูดู้ ไดดี้ |
9 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 2/3 |
35. |
เด็กหญิงพรชนิตว์ จินดาวงษ์ |
30 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
36. |
เด็กหญิงวรรณิษา เกษศิลป์ |
22 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
37. |
เด็กหญิงธนพร แก้วเกตุ |
15 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
38. |
เด็กหญิงอรดี ซ่อนกลิ่น |
12 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
39. |
เด็กชายธณวัตน์ เกาะอำไพ |
19 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
40. |
เด็กชายจักรภพ สอนซุ่มเสียง |
19 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
41. |
เด็กหญิงธมนวรรณ ไชยริปู |
19 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
42. |
เด็กชายทัตพร เทียมพล |
4 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
43. |
เด็กชายสิงห์หราช แย้มอิ่ม |
16 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
44. |
เด็กหญิงพรไพลิน อินเหยี่ยว |
22 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
45. |
เด็กหญิงปาริฉัตต์ ปลื้มจิตร |
20 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
46. |
เด็กหญิงสิรภัทร บุตรฉัยยา |
21 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
47. |
เด็กหญิงธีราภรณ์ เจริญชาติ |
10 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
48. |
เด็กชายวัชรินทร์ ศรีแสนยงค์ |
8 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
49. |
เด็กชายนพณัฐ ตันติวงศ์วาณิช |
23 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
50. |
เด็กชายปูรณิน ขาวจ้อย |
8 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
51. |
เด็กหญิงมัณฑิรา เชิงเขา |
27 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
52. |
เด็กชายภัทรพล จำสุก |
13 กันยายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
53. |
เด็กชายกิตติภณ แสนสุข |
7 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
54. |
เด็กชายณฐดนย์ นึกชนะ |
31 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
55. |
เด็กหญิงกุลกานต์ โฉมนิล |
26 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
56. |
เด็กหญิงจรูญลักษณ์ มากมี |
11 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
57. |
เด็กชายณรงค์ชัย กลัดเพชร |
5 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 2/4 |
58. |
เด็กชายกิตติศักดิ์ แพรงาม |
15 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
59. |
เด็กหญิงกชณัช น้อยพันธ์ |
19 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
60. |
เด็กหญิงปพัชญา อินทร |
6 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
61. |
เด็กหญิงศุภกร กองจินดา |
29 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
62. |
เด็กหญิงนฤชยา บุญธรรม |
3 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
63. |
เด็กชายณัฐพล สุรการณ์ |
31 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
64. |
เด็กหญิงบุศราพร สมจันทรา |
2 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
65. |
เด็กหญิงปัญญาพร แก้วธรรม |
15 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
66. |
เด็กชายภาณุวัฒน์ สาตราภัย |
20 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
67. |
เด็กหญิงอาทิตยาพร เธียรประดิษฐ |
27 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
68. |
เด็กชายธีรวัฒน์ สุทธิประภา |
25 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
69. |
เด็กหญิงปาณิสา ศรีสวัสดิ์ |
15 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
70. |
เด็กชายศิชล ปาละนันทน์ |
30 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
71. |
เด็กหญิงธมนวรรณ ผลพฤกษา |
21 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
72. |
เด็กหญิงณัฐกุล รื่นฤทัย |
25 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
73. |
เด็กหญิงชนม์พิชญ์ภัค อุปภาค |
25 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
74. |
เด็กชายธนากร ซ่อนกลิ่น |
29 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
75. |
เด็กหญิงสิทธินันท์ ผาสุข |
26 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
76. |
เด็กชายชนภัทร สุขประเสริฐ |
1 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
77. |
เด็กชายกิตติ จันทพฤกษ์ |
2 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
78. |
เด็กชายพนธกร ร่วมมงคล |
23 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
79. |
เด็กชายธราธิป บุญศรี |
5 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
80. |
เด็กหญิงกรวรรณ ใจสอาด |
21 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
81. |
เด็กหญิงประกายดาว นาสาลี |
9 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
82. |
เด็กชายเมธี บัวหลวง |
11 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
83. |
เด็กหญิงจิรัชญา ค้าผล |
13 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
84. |
เด็กชายอธิภัทร คนที |
29 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
85. |
เด็กชายธีรภัทร ขันทองดี |
6 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 2/4 |
86. |
เด็กชายภัทรกร แซ่เตียว |
14 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
87. |
เด็กหญิงพัชรีพร สุวรรณรัตน์ |
15 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
88. |
เด็กหญิงนภสร แก้วกิ่ง |
12 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
89. |
เด็กหญิงวีรวดี กูลกัลยา |
3 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
90. |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา ทิพจินดา |
6 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
91. |
เด็กหญิงศิรินภา กันหาสียา |
12 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
92. |
เด็กชายก้องภพกฤฏิภัสศ์ สมบูรณ์ดี |
9 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/1 |
93. |
เด็กหญิงอสิตาพร ปราณี |
10 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
94. |
เด็กชายชวินทร์วุฒิ วะสิโน |
26 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
95. |
เด็กชายฐานันด์ คุ้มเงิน |
14 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/3 |
96. |
เด็กชายยัน กาลาบ |
15 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
ประถม 4/1 |
97. |
เด็กชายคุณาสิน ฝั้นธรรมครั้ง |
9 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |
98. |
เด็กหญิงสายธาร วันชัย |
23 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/2 |
99. |
เด็กชายพลภัทร หลาบนอก |
12 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี
|
มัธยม 3/4 |