|
ชื่อ |
วัน / เดือน / ปีเกิด |
โรงเรียน |
ชั้น |
1. |
เด็กชายพันธวิศ สูงเพีย |
20 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
2. |
เด็กชายณชพล บรรเทาวงษ์ |
2 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
3. |
เด็กหญิงประณิตา มังยะวงษ์ |
16 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
4. |
เด็กชายฉันทพัฒน์ นิลธิเสน |
15 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
5. |
เด็กชายสุธีพัฒน์ เจียมโฆสิต |
27 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
6. |
เด็กหญิงสิรินดา สิริกุล |
11 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
7. |
เด็กชายปิยพัชร์ โกฉัยพัฒน์ |
12 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
8. |
เด็กชายกษิดิศ วงษ์ประเวศน์ |
20 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
9. |
เด็กหญิงญาณิกา ผลอุทิศ |
13 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
10. |
เด็กชายวรวัฒน์ ยานะ |
20 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
11. |
เด็กหญิงดลธาดา พินิจนอกภดา |
29 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
12. |
เด็กหญิงญาณิศา ผลอุทิศ |
13 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
13. |
เด็กชายภูริพรรดิ์ กระต่ายทอง |
21 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
14. |
เด็กชายนภัสรพี อภัย |
4 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
15. |
เด็กชายชัยวรัตถ์ เตชพิรุณทอง |
14 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
16. |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา วัฒนะ |
15 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
17. |
เด็กชายอพิวิชญ์ แก้วคำ |
4 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
18. |
เด็กหญิงนภัสรา ผลกิจ |
18 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
19. |
เด็กชายปิยังกูร ศึกษา |
15 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
20. |
เด็กชายพิชญุตม์ ภัทรกุล |
10 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
21. |
เด็กหญิงศิรดา ล้ำเลิศ |
13 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
22. |
เด็กหญิงชนกวนัน ซื่อตรง |
26 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
23. |
เด็กชายพศิน ชีพสมุทร์ |
15 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
24. |
เด็กหญิงญาณิศา อ่อนแสง |
15 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
25. |
เด็กชายอชิรวิชญ์ บุญมานะ |
21 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
26. |
เด็กชายวิพลเศรษฐ์ พุ่มไฉยา |
13 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
27. |
เด็กชายไตรทศ ไตรมาศ |
23 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
28. |
เด็กหญิงศศิภัส ไพโรจน์ |
20 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
29. |
เด็กหญิงศีฎาภา โพธิกิตติไชย |
10 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
30. |
เด็กหญิงรวิสรา พานิชผล |
3 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
31. |
เด็กชายจีรศักดิ์ พิศวง |
25 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
32. |
เด็กชายพงศพัศ สุขสงวนวงศ์ |
19 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
33. |
เด็กชายจิรภัทร สาสะเน |
7 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
34. |
เด็กชายพัทธพล พ่วงฟัก |
31 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
35. |
เด็กหญิงวิภาวี อริยะมนตรี |
24 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
36. |
เด็กชายภูเบศ วนิชย์ถนอม |
19 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
37. |
เด็กหญิงมณิการ์ ดิษฐเจริญ |
4 กันยายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
38. |
เด็กหญิงพรพิมนต์ ชาญอนุวัตร |
20 กันยายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
39. |
เด็กชายดิฐภัทร ภู่เงิน |
9 กันยายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
40. |
เด็กหญิงญาธิป สวัสดิชัย |
20 กันยายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
41. |
เด็กชายสรรญสิริ เล้าเจริญ |
13 กันยายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
42. |
เด็กหญิงเกวลี ชำนาญไพร |
15 กันยายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
43. |
เด็กหญิงปิยธิดา นพณัฐกิติกร |
23 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
44. |
เด็กหญิงนิชาภา วัฒนอังกูร |
2 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
45. |
เด็กหญิงชญานิษฐ์ นุกิจ |
7 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
46. |
เด็กชายเปรมากร อนันต์ |
13 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
47. |
เด็กหญิงณัฐภัสสร สงวนทรัพย์ |
5 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
48. |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ หนูเล็ก |
5 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
49. |
เด็กหญิงรมิดา แซ่ตั๋น |
23 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
50. |
เด็กชายชิติพัทธ์ มีมงคล |
2 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
51. |
เด็กหญิงปวริศา บุญรักษา |
1 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
52. |
เด็กชายอินทัช จงใจจิตร |
4 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
53. |
เด็กหญิงอุฎารัตน์ ประกอบสัตย์ |
1 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
54. |
เด็กหญิงปุณยาพร สกุลศรี |
22 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
55. |
เด็กหญิงปรวัน พรชัยจันทร์เพ็ญ |
28 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
56. |
เด็กชายชนัฐ เดชกำแหง |
14 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
57. |
เด็กหญิงจิระประภา ศรีสังวาลย์ |
3 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
58. |
เด็กชายนรบดี ถิระพัฒน์กุล |
24 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
59. |
เด็กชายธนนท์ จันทจรูญ |
5 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
60. |
เด็กหญิงกัลยา ชำนาญศิลป์ |
29 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
61. |
เด็กชายปฐพี ผ่องโสภา |
30 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/2 |
62. |
เด็กหญิงพิมพ์อร เอี่ยมเอกสุวรรณ |
1 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |
63. |
เด็กหญิงวิชญาพร พรงาม |
17 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
64. |
เด็กหญิงนันทิตา ประกอบกิจ |
9 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
65. |
เด็กชายธราเทพ เกี้ยงกรแก้ว |
13 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
66. |
เด็กหญิงธมลวรรณ สุขไพบูลย์ |
26 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
67. |
เด็กชายรัชพล สาคร |
8 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/3 |
68. |
เด็กชายศิวกร เจตศรีบำรุง |
15 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนสฤษดิเดช
|
มัธยม 3/1 |