|
ชื่อ |
วัน / เดือน / ปีเกิด |
โรงเรียน |
ชั้น |
1. |
เด็กชายศักดิ์ดา สกุลทอง |
12 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |
2. |
เด็กหญิงสุธิดา ซุ่นขวัญ |
13 พฤษภาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |
3. |
เด็กหญิงนาตยา วิทยานุกรณ์ |
3 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
4. |
เด็กหญิงเขมิกา ละออเอี่ยม |
30 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
5. |
เด็กชายมนัสพงศ์ ปลายเนิน |
2 มิถุนายน 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |
6. |
เด็กหญิงอภิญญา ภิญโญ |
26 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
7. |
เด็กหญิงแพรวพรรณ พานทอง |
26 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
8. |
เด็กชายสุรศักดิ์ วรรณมาลี |
16 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 2/2 |
9. |
เด็กชายภาคิน เทพารักษ์ |
1 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |
10. |
เด็กหญิงธนภรณ์ ศรีเฉลิม |
17 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
11. |
เด็กชายณัฐภูมิ มนตรีวงษ์ |
19 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |
12. |
เด็กหญิงสุจิรา ตระการดี |
22 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |
13. |
เด็กชายภานุพงศ์ คณาพงศ์ |
4 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
14. |
เด็กหญิงสุพรรษา วรโรจนศิริ |
25 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |
15. |
เด็กชายณัฐวุฒิ ทองขาว |
17 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
16. |
เด็กชายพงศกร บุญกราน |
3 กรกฎาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |
17. |
เด็กชายรักษ์ณรงค์ บุญแต่ง |
31 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |
18. |
เด็กชายปิยะพงษ์ พันเคราะห์ |
3 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 2/2 |
19. |
เด็กชายพีรพล พิมพ์เผือก |
17 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
20. |
เด็กหญิงชณัญญา พรรณวิมาณ |
8 สิงหาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
21. |
เด็กชายฐาปดิษณ์ บุญรักษา |
29 กันยายน 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
22. |
เด็กชายชัยประสิทธิ์ คุชิตา |
6 กันยายน 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |
23. |
เด็กชายเทวา สิงห์มหาศักดิ์ |
9 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
24. |
เด็กชายศักดิ์ณรงค์ บุญยัง |
10 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
25. |
เด็กชายจรูญศักดิ์ ปรางมาศ |
25 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
26. |
เด็กชายธนพนธ์ สำนักไพรสันต์ |
3 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |
27. |
เด็กหญิงกรรณิการ์ กลิ่นจิ๋ว |
30 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |
28. |
เด็กชายวีรภัทร ใจผ่อง |
8 ตุลาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |
29. |
เด็กหญิงพิกุลทอง บุญเสริม |
5 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
30. |
เด็กหญิงเพ็ญศิรภา ยมจินดา |
23 พฤศจิกายน 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |
31. |
เด็กหญิงวาศินี ปะสิ่งชอบ |
7 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
32. |
เด็กหญิงดวงกมล ลุมาศ |
5 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/1 |
33. |
เด็กชายสุวโรจน์ ศิริจันทร์ |
21 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 2/2 |
34. |
เด็กชายธนวัฒน์ ศิริแก้ว |
7 ธันวาคม 2548 |
โรงเรียนบ้านเนินจำปา
|
มัธยม 3/2 |