1. เด็กชายธนากร บุราคร | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
2. เด็กชายเจมส์ ล็อค เฟรดเดอริค | ช่วยอำนวยความสะดวก | ผู้รายงาน : อรพรรณ |
3. เด็กชายพีรชัย ราชสีห์ | ช่วยอำนวยความสะดวก | ผู้รายงาน : อรพรรณ |
4. เด็กชายชัยชนะ มนตรีวงศ์ | ช่วยอำนวยความสะดวก | ผู้รายงาน : อรพรรณ |
5. เด็กหญิงน้ำเพชร โพทิบุตร | ช่วยอำนวยความสะดวก | ผู้รายงาน : อรพรรณ |
6. เด็กชายถิรนัย ผ่องวรรณ | คอยดูแลและเข้าเรียนออนไลน์ให้กับเด็ก | ผู้รายงาน : ภิญณพัชร์ |
7. เด็กชายธนภัทร บุราณเศรษฐ | คอยดูแลและเข้าเรียนออนไลน์ให้กับเด็ก | ผู้รายงาน : ภิญณพัชร์ |
8. เด็กชายสุเมธ ยวงแก้ว | คอยดูแลและเข้าเรียนออนไลน์ให้กับเด็ก | ผู้รายงาน : ภิญณพัชร์ |
9. เด็กชายสิทธิ สิทธิแสงชัย | คอยดูแลและเข้าเรียนออนไลน์ให้กับเด็ก | ผู้รายงาน : ภิญณพัชร์ |
10. เด็กหญิงฉัตราพร นำชัยทวีโชค | คอยดูแลและเข้าเรียนออนไลน์ให้กับเด็ก | ผู้รายงาน : ภิญณพัชร์ |
11. เด็กหญิงศศิพิมล สีสด | คอยดูแลและเข้าเรียนออนไลน์ให้กับเด็ก | ผู้รายงาน : ภิญณพัชร์ |
12. เด็กหญิงนภัสสร แวววงษ์ | คอยดูแลและเข้าเรียนออนไลน์ให้กับเด็ก | ผู้รายงาน : ภิญณพัชร์ |
13. เด็กหญิงนุชสรา รอดทับทัน | คอยดูแลและเข้าเรียนออนไลน์ให้กับเด็ก | ผู้รายงาน : ภิญณพัชร์ |
14. เด็กหญิงฉัตราภรณ์ วงสวัสดิ์ | คอยดูแลและเข้าเรียนออนไลน์ให้กับเด็ก | ผู้รายงาน : ภิญณพัชร์ |
15. เด็กชายธันวณัฒน์ อัทโน | มีเวลาช่วงหลังเลิกงาน | ผู้รายงาน : ขวัญดาว |
16. เด็กหญิงกัญญาอร ปะวะภูสะโก | คอยดูแลและเข้าเรียนออนไลน์ให้กับเด็ก | ผู้รายงาน : ภิญณพัชร์ |
17. เด็กชายติณณภพ กระแสสินธุ์ | ผู้ปกครองค่อนข้างมีเวลา | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
18. เด็กชายนัฐภูมิ ปินะกะเส | เพราะแม่มีเวลาพอที่จะดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
19. เด็กชายชาตรี มาตย์นอก | เพราะแม่มีเวลาพอที่จะดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
20. เด็กชายธรรมราช ฉิมพลี | เพราะแม่มีเวลาพอที่จะดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
21. เด็กชายทิวากร ภูเทียมศรี | เพราะแม่มีเวลาพอที่จะดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
22. เด็กหญิงกัญญาภัทร ปะวะภูสะโก | คอยดูแลและเข้าเรียนออนไลน์ให้กับเด็ก | ผู้รายงาน : ภิญณพัชร์ |
23. เด็กหญิงชนกนันท์ ชัยราช | เพราะแม่มีเวลาพอที่จะดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
24. เด็กหญิงปรียาดา สรเอีย | เพราะแม่มีเวลาพอที่จะดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
25. เด็กชายพีรพงษ์ ประกอบกิจ | เพราะแม่มีเวลาพอที่จะดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
26. เด็กหญิงกัญชพร คัมภิรานนท์ | เพราะแม่ไม่ได้ทำงาน | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
27. เด็กหญิงมณฑิตา หมู่โสพิญ | เพราะแม่มีเวลาพอที่จะดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
28. เด็กชายทันวา กาโสมณี | เพราะแม่มีเวลาพอที่จะดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
29. เด็กหญิงพลอย คำชา | ผู้ปกครองดูแล | ผู้รายงาน : ขวัญดาว |
30. เด็กหญิงรัตติกาล เกตุสุวรรณ | เพราะแม่มีเวลาพอที่จะดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
31. เด็กหญิงกัญญาวีร์ เกษร | เพราะแม่มีเวลาพอที่จะดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
32. เด็กหญิงลภัสรดา ลัยวรรณา | เพราะแม่มีเวลาพอที่จะดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
33. เด็กหญิงภคพร อมรรัตนายุทธ์ | เพราะแม่มีเวลาพอที่จะดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
34. เด็กหญิงมณฑากาญ มานะธรรม | เพราะมีพี่ช่วยดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
35. เด็กชายจิระภาคย์ ศิริมาจันทร์ | ดูแลอย่างใกล้ชิด | ผู้รายงาน : มารศรี |
36. เด็กชายพัชรพล วิถีธรรม | มีเวลาแต่สอนไม่ได้ ไม่มีความรู้ อายุมาก (ยาย) | ผู้รายงาน : มารศรี |
37. เด็กหญิงกัญญพัชร กิจการ | ดูแลเอาใจใส่ | ผู้รายงาน : มารศรี |
38. เด็กหญิงนัทธมน ฉัยยา | ดูแลเอาใจใส่ | ผู้รายงาน : มารศรี |
39. เด็กหญิงนิพาดา อาทิตย์ | ดูแลเอาใจใส่ | ผู้รายงาน : มารศรี |
40. เด็กชายภูวดล มหันตวารี | พ่อกับพี่ผลัดกันดูแล | ผู้รายงาน : ขวัญดาว |
41. เด็กชายปภาวิน ปลื้มสำราญ | แม่ดูแล | ผู้รายงาน : ขวัญดาว |
42. เด็กชายกนกณัฐ ประสานส่วน | เปิดให้ดูช่วงหลังเลิกงาน | ผู้รายงาน : ขวัญดาว |
43. เด็กชายกันตพัฒน์ นานัน | แม่ดูแล | ผู้รายงาน : ขวัญดาว |
44. เด็กชายวุฒิภัทร อารีพล | แม่ดูแล | ผู้รายงาน : ขวัญดาว |
45. เด็กชายวิชญ์วิสิฐ สร้อยศรี | ีแม่ดูแล | ผู้รายงาน : ขวัญดาว |
46. เด็กหญิงสิรินทรา หาญณรงค์ | แม่ดูแล | ผู้รายงาน : ขวัญดาว |
47. เด็กหญิงศศิกานต์ โต๊ะสัมฤทธิ์ | ยายดูแล | ผู้รายงาน : ขวัญดาว |
48. เด็กหญิงกันยา คุดแสง | แม่ดูแล | ผู้รายงาน : ขวัญดาว |
49. เด็กหญิงมัณฑิตา ตรีผล | แม่ดูแล | ผู้รายงาน : ขวัญดาว |
50. เด็กชายธนพล ตรีผล | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
51. เด็กชายกษิดิ์วัฒน์ แซ่หว่อง | ดูแลเป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
52. เด็กชายปัณณธร นาเมือง | ช่วยดูแลได้บ้างบางวัน | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
53. เด็กหญิงเบญญาภาพิรดา บุษบง | ดูแลเป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
54. เด็กหญิงนลินธร พูลเกษ | ช่วยดูแลได้บ้างบางวัน | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
55. เด็กชายทัศนัย พานะวงษ์ | เรียนรู้ไปพร้อมกันกับลูก กำกับดูแลให้ลูกเรียนตามกำหนดเวลาและทำใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
56. เด็กชายนวพล สุวรรณมณี | ดูแลเป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
57. เด็กชายภาคภูมิ วงค์ฉายา | เรียนรู้ไปพร้อมกันกับลูก กำกับดูแลให้ลูกเรียนตามกำหนดเวลาและทำใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
58. เด็กชายราเชนทร์ โต๊ะสัมฤทธิ์ | ดูไปพร้อมๆกับลูกและช่วยสอนให้ลูกเข้าใจอีกรอบ | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
59. เด็กชายเพชรธงชัย เหล่าพิเดช | คอยดูแลเรื่องการเข้าชั้นเรียน และการทำใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
60. เด็กชายพงศกร หงษาคร | เรียนรู้ไปพร้อมกันกับลูก กำกับดูแลให้ลูกเรียนตามกำหนดเวลาและทำใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
61. เด็กชายอัฐวิช เจริญไพร | คอยดูแลเรื่องการเข้าชั้นเรียน และการทำใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
62. เด็กชายชลสิทธิ์ บรรเทิงใจ | ควบคุม ดูแลเรื่องการใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
63. เด็กชายวันวิเศษ เย็นใจ | คอยดูแลเรื่องการเข้าชั้นเรียน และการทำใบงานให้ครบถ้วน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
64. เด็กหญิงณัฐธิดา อำนวยพงษ์ | คอยสอน คอยดูแลและเรียนรู้ไปพร้อมๆกัน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
65. เด็กหญิงปวริตา ทองใบบน | คอยดูแลเรื่องการเข้าชั้นเรียน และการทำใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
66. เด็กหญิงอริยา สุขจันทร์ | ควบคุม ดูแลเรื่องการใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
67. เด็กชายสิทธิศักดิ์ ขำทอง | คอยดูแลเรื่องการเข้าชั้นเรียน และการทำใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
68. เด็กชายคุณานนท์ ดีวี | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
69. เด็กชายอัษฐชัย มณีฉาย | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
70. เด็กชายกวีวัฒน์ ผลกิจ | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
71. เด็กหญิงนภัสกร ปุรินันท์ | คอยสอน คอยดูแลและเรียนรู้ไปพร้อมๆกัน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
72. เด็กชายกวิน บุญพันธ์ | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
73. เด็กชายธนัท มาสมบูรณ์ | เรียนรู้ไปพร้อมกันกับลูก กำกับดูแลให้ลูกเรียนตามกำหนดเวลาและทำใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
74. เด็กหญิงปาลิดา ปราบไพริน | แม่ดูแล | ผู้รายงาน : ขวัญดาว |
75. เด็กชายสุรศักดิ์ ป่าจันทร์ | ป้า | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
76. เด็กชายดนัย ศรีเพชร | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
77. เด็กชายสุรชัช ศรีพิษ | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
78. เด็กชายณัฐพงศ์ คอนตา | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
79. เด็กชายภาณุพงค์ แก้วอินทร์ | ช่วยดูแลการเข้าเรียน และควบคุมดูแลให้ทำใบงานที่ได้รับมอบหมาย | ผู้รายงาน : วัฒนา |
80. เด็กหญิงณัฐชนันท์ กิ่งมณี | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
81. เด็กหญิงกัญญาพัชร พุทธรักษา | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
82. เด็กหญิงสรินยา เกตุวงศ์ | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
83. เด็กหญิงญาณี วรรณภักดี | ช่วยดูแลการเข้าเรียน และควบคุมดูแลให้ทำใบงานที่ได้รับมอบหมาย | ผู้รายงาน : วัฒนา |
84. เด็กหญิงพัชชานันท์ อุ่มมล | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
85. เด็กหญิงฐิตารีย์ ศึกษา | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
86. เด็กหญิงสุพรรษา จิกโคกกรวด | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
87. เด็กชายภูมิพัฒน์ ยังคำ | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
88. เด็กชายธนกร ชลศิริ | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
89. เด็กหญิงพรศิริ งามดี | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
90. เด็กชายเลิศพิพัฒน์ ผันศิริ | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
91. เด็กชายธีรภัทร บัวขาว | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
92. เด็กชายสิทธิเดช ปักษี | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
93. เด็กชายราเชนทร์ วงค์จำเนียร | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
94. เด็กชายภาคิน บุปผามาลัย | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
95. เด็กชายภูวมินทร์ จันทสิทธิ์ | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
96. เด็กชายคุณานนท์ แซ่ฉั่ว | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
97. เด็กชายจารุพรรธน์ สิงห์ขร | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
98. เด็กหญิงบุษยมาส เที่ยงแท้ | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
99. เด็กชายศุภวิชญ์ มามีไชย | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
100. เด็กหญิงปวีณ์นุช พรรณไร่ | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
101. เด็กหญิงอาทิตยา ชอบชื่น | เรียนรู้ไปพร้อมกันกับลูก กำกับดูแลให้ลูกเรียนตามกำหนดเวลาและทำใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
102. เด็กหญิงชนิดา ศรีเหรา | เรียนรู้ไปพร้อมกันกับลูก กำกับดูแลให้ลูกเรียนตามกำหนดเวลาและทำใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
103. เด็กหญิงนริศรา คำเหลือ | ควบคุม ดูแลเรื่องการใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
104. เด็กหญิงรยาพร สีสด | คอยสอน คอยดูแลและเรียนรู้ไปพร้อมๆกัน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
105. เด็กหญิงนันท์นภัส สุจินต์ | เรียนรู้ไปพร้อมกันกับลูก กำกับดูแลให้ลูกเรียนตามกำหนดเวลาและทำใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
106. เด็กหญิงกวิสรา เฮมเมืองกลาง | เรียนรู้ไปพร้อมกันกับลูก กำกับดูแลให้ลูกเรียนตามกำหนดเวลาและทำใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
107. เด็กหญิงไปรยา รอดมา | คอยดูแลเรื่องการเข้าชั้นเรียน และการทำใบงานให้ครบถ้วน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
108. เด็กหญิงมนัสนันท์ อ่องโสภา | ควบคุม ดูแลเรื่องการใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
109. เด็กชายมิ้งบวย เคลือน | อยู่ด้วยกันกับนักเรียน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
110. เด็กชายสุทธิภัทธ์ คนที | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
111. เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ ชัยสิน | อยู่ด้วยกันกับนักเรียน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
112. เด็กชายผดุงเกียรติ เอสันเทียะ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
113. เด็กหญิงจุฑามาศ ทองจันทร์ทึก | คอยสอน คอยดูแลและเรียนรู้ไปพร้อมๆกัน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
114. เด็กชายชุติพนธ์ สืบเทพ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
115. เด็กชายวราทิตย์ ทรพับ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
116. เด็กชายชวิน ศานติกรกุล | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
117. เด็กชายยศวริศ คงขวัญ | อยู่ด้วยกันกับนักเรียน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
118. เด็กหญิงพรทิพา อุปละ | คอยดูแลเรื่องการเข้าชั้นเรียน และการทำใบงาน | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
119. เด็กชายชนาภัทร กลิ่นเกลี้ยง | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
120. เด็กชายภัทร อุชัยวรรณ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
121. เด็กชายธนกร มั่นคง | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
122. เด็กชายเควิน ดูบัลลา | อยู่ด้วยกันกับนักเรียน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
123. เด็กชายธนากร ชัยบุญเรือง | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
124. เด็กชายก้องกิดากร คามวรรณ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
125. เด็กชายรัฐศาสตร์ สมชาย | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
126. เด็กชายรัฐภาคย์ สีสุกใส | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
127. เด็กหญิงสุวรินทร์ สงบภัย | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
128. เด็กชายกรพัฒน์ บุญศิริ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
129. เด็กหญิงอพินญา โคตรภูมิ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
130. เด็กหญิงภัทรภร บวบบัว | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
131. เด็กหญิงนภัสวรรณ วิชัย | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
132. เด็กหญิงนภัสสร แตรวงษ์ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
133. เด็กหญิงจรรยพร ใจงาม | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
134. เด็กหญิงประมณฑ์รัศมิ์ นิลมณี | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
135. เด็กหญิงวรัทยา มณีฉาย | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
136. เด็กหญิงมินตรา เกษรังสี | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
137. เด็กหญิงกนกวรรณ สุวรรณมณี | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
138. เด็กหญิงณัฐณิชา คะนาวัง | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
139. เด็กหญิงอรัญเยีย สองสี | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
140. เด็กหญิงเพชร อินทรสงเคราะห์ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
141. เด็กหญิงชลิตาภร ทรพับ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
142. เด็กหญิงกวิสรา กลิ่นวงษ์ | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
143. เด็กหญิงณฐพร ลุกเซ็น | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
144. เด็กหญิงจิรชยา โสมาลา | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
145. เด็กหญิงพิมพ์พิศา ภูเทียมศรี | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
146. เด็กหญิงอลิศา ศักดิ์ศรี | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
147. เด็กหญิงอรทิมา บัวสาย | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
148. เด็กหญิงวิชญาพร เดชเพิ่ม | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
149. เด็กหญิงปุญยนุช อ่อนลาน | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
150. เด็กหญิงชนาภา งามสุข | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
151. เด็กชายทักษ์ดนัย กระแสโลม | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
152. เด็กชายณัฐนันท์ จีมโรง | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
153. เด็กชายล้ำเดช บุราณ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
154. เด็กชายอภิชาติ พูลสาระกิจ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
155. เด็กชายจักรพงษ์ บุญเตี้ย | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
156. เด็กชายณัฐภัทร ทรัพย์ประเสริฐ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
157. เด็กชายอภิรักษ์ ด้วงน้อย | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
158. เด็กชายปรเมษฐ์ กลิ่นขจร | น้า | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
159. เด็กชายวันนา ชัย | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
160. เด็กหญิงขวัญจิรา ศรีพิลา | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
161. เด็กหญิงธัญธิดากานต์ ชนะเกตุ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
162. เด็กหญิงกรวลัย ใจมา | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
163. เด็กหญิงฑิฆัมพร หงมณี | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
164. เด็กหญิงคุณเทีย คา | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
165. เด็กหญิงชลณิชา ทาเวียง | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
166. เด็กหญิงจิดาภา ชมจิตร | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
167. เด็กชายบวรภัค ครบบุญ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
168. เด็กชายณัฐสุต ทองสุก | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
169. เด็กหญิงกานต์ธิดา ดำเนินงาม | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
170. เด็กหญิงสุนิสา ศรีวิบูลย์ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
171. เด็กชายณัฐพล จันเพ็ชร์ | ป้า | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
172. เด็กชายพีรวิชญ์ มณีเกตุ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
173. เด็กชายภาคิน ละครวงษ์ | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
174. เด็กหญิงวันทนีย์ คุณาเกื้อ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
175. เด็กชายพิษณุ บุตรดี | ให้คำแนะนำ | ผู้รายงาน : สุวรรณ์ |
176. เด็กหญิงอริสา บุญสิทธิ์ | ให้คำแนะนำ | ผู้รายงาน : สุวรรณ์ |
177. เด็กชายรัชพล ชลวานิช | คอยสอนเพิ่มจากการดู | ผู้รายงาน : ลาวัลย์ |
178. เด็กชายณัฐปพน แซ่ตั้ง | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
179. เด็กชายภาวัต อ่อนศรี | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
180. เด็กชายพีรพัฒน์ บุญสม | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
181. เด็กชายพีรวิชญ์ ศุภนันทิ | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
182. เด็กชายภาณุภัทร์ บุญด้วยราญ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
183. เด็กชายชนกชนม์ กล้วยประโคน | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
184. เด็กชายรัตนา มณี | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
185. เด็กชายวรภพ ริมคีรี | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
186. เด็กชายอดิศักดิ์ กิจการ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
187. เด็กชายณฐกร ฉายเนตร์ | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
188. เด็กหญิงธนิดา จีณวรรณ | ป้า | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
189. เด็กชายณัฐภูมิ นาคเจริญ | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
190. เด็กหญิงกัณญารัธ ผาจวง | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
191. เด็กหญิงวิภาดา มีทา | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
192. เด็กหญิงดาริน ขวัญครอง | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
193. เด็กชายธนภัทร วงษ์ทอง | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
194. เด็กชายจักรพันธ์ ปั่นปอ | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
195. เด็กชายกิตติเทพ อิ่มสกุล | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
196. เด็กหญิงพุทธิชา ดำรงกุลจิโรจ | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
197. เด็กหญิงภัทราภรณ์ ชูชมสอน | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
198. เด็กหญิงคิมเบอรี่ ไอรีน ล๊อค | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
199. เด็กหญิงธัญพร ชมภู | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
200. เด็กหญิงเบญญาภา วิยะถาน | คอยช่วยเหลือตอนทำไม่ได้ | ผู้รายงาน : ลาวัลย์ |
201. เด็กหญิงวรรณนิศา ญาติเจริญ | ช่วยดูแลการเข้าเรียน และควบคุมดูแลให้ทำใบงานที่ได้รับมอบหมาย | ผู้รายงาน : วัฒนา |
202. เด็กหญิงเบญจมาศ อ่ำเอี่ยม | คอยสอนเพิ่มจากการดู | ผู้รายงาน : ลาวัลย์ |
203. เด็กชายพรรณวัฒน์ กูลนรา | ช่วยเสริมการเรียนรู้ได้ | ผู้รายงาน : จารุณี |
204. เด็กชายนนทพัทธ์ น่าชม | ช่วยในการดูเวลาเรียน | ผู้รายงาน : จารุณี |
205. เด็กชายดวงประเสริฐ เหยิดรัมย์ | ช่วยดูแลการเข้าเรียน และควบคุมดูแลให้ทำใบงานที่ได้รับมอบหมาย | ผู้รายงาน : วัฒนา |
206. เด็กชายจารุชา ดีวงศ์ | ช่วยในการดูเวลาเรียน | ผู้รายงาน : จารุณี |
207. เด็กหญิงวันวิสาข์ ประชาราษฎร์ | ช่วยเสริมการเรียนรู้ได้ | ผู้รายงาน : จารุณี |
208. เด็กหญิงนาราภัทร ปุ๊กมะเริง | ช่วยในการดูเวลาเรียน | ผู้รายงาน : จารุณี |
209. เด็กหญิงพัชรินทร์ กล้วยประโคน | ช่วยในการดูเวลาเรียน | ผู้รายงาน : จารุณี |
210. เด็กหญิงทรัพย์ศิริ โพธิ์เย็น | ช่วยในการดูเวลาเรียน | ผู้รายงาน : จารุณี |
211. เด็กชายระพีพันธ์ ภู่เจริญ | รายงานผลการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
212. เด็กหญิงพิจิตรา ยืนสูตร | ช่วยในการดูเวลาเรียน | ผู้รายงาน : จารุณี |
213. เด็กชายวีรภัทร ชุมสิทธิ์ | ติดตาม และบันทึกการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
214. เด็กชายอนุวัตร ครบบุญ | รายงานผลการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
215. เด็กชายรุ่งตะวัน เทียมจันทร์ | ติดตาม และบันทึกการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
216. เด็กชายสามารถ แก้วโชติ | รายงานผลการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
217. เด็กชายอชิตะ เจริญกัลป์ | รายงานผลการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
218. เด็กชายเอิบบุญ บุญเอิบ | ติดตาม และบันทึกการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
219. เด็กชายวอรพล วะโร | คอยเตือนให้เรียนตามตารางสอน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
220. เด็กชายวรเมธ ผลดี | คอยเตือนให้เรียนตามตารางสอน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
221. เด็กชายศิรชัช บุญธรรม | ติดตาม และบันทึกการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
222. เด็กชายธีรภาพ ท้าวสนิท | รายงานผลการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
223. เด็กชายนราวิชญ์ ขันทอง | ติดตาม และบันทึกการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
224. เด็กชายอภิชาติ โคตรภูมี | คอยเตือนให้เรียนตามตารางสอน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
225. เด็กชายอภิสิทธิ์ เอื้อเฟื้อ | ติดตาม และบันทึกการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
226. เด็กหญิงอุษามณี แต้มบุรี | ติดตาม และบันทึกการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
227. เด็กชายราชพฤกษ์ ชูชมสอน | รายงานผลการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
228. เด็กหญิงเสาวณีย์ เหลือสุข | ติดตาม และบันทึกการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
229. เด็กหญิงประกายแก้ว สว่างภพ | รายงานผลการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
230. เด็กหญิงศิริพร พงษ์วัน | รายงานผลการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
231. เด็กหญิงลินลดา ทองดี | ติดตาม และบันทึกการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
232. เด็กหญิงอริสา หมอยา | ติดตาม และบันทึกการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
233. เด็กหญิงจิราภรณ์ บุญด้วยราญ | คอยเตือนให้เรียนตามตารางสอน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
234. เด็กหญิงจุฑามาศ บุญพะวง | รายงานผลการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
235. เด็กหญิงสิรินภา เรียบร้อย | รายงานผลการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
236. เด็กหญิงเปรมฤทัย เกิดหิรัญ | คอยเตือนให้เรียนตามตารางสอน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
237. เด็กหญิงภันทิลา ศรีลา | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
238. เด็กหญิงไอลดา ศักดิ์มั่น | รายงานผลการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
239. เด็กชายลภีโชค พรมโคตร | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
240. เด็กชายโยธิน รำพึงวงศ์ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
241. เด็กชายจิณณวัตร นิลโพธิ์ทอง | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
242. เด็กชายปิยากร รองวัง | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
243. เด็กชายธนวัตน์ สุภิษะ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
244. เด็กชายนฤบดินทร ฉิมจินดา | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : กรรณิกา |
245. เด็กหญิงธัญสินี ชำนาญชล | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
246. เด็กหญิงฉัฐกนก แก้วเจริญ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
247. เด็กหญิงนงนภัส พวงสุวรรณ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
248. เด็กหญิงสุชาดา เกษรสร้อย | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
249. เด็กหญิงอภิญญา นานัน | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
250. เด็กหญิงมินธิดา ตีเสียง | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
251. เด็กหญิงจุไรลักษณ์ ทองจันทร์ทึก | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
252. เด็กหญิงธนพร เกตุสอน | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
253. เด็กหญิงศรัญญา นุวงษ์ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
254. เด็กหญิงนฌา กุลจิรโชตน์ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
255. เด็กหญิงพิมณัฐชา นะตะสัตย์ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
256. เด็กหญิงนริศรา เสมา | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
257. เด็กชายกรรณฑ์เอนก แสงมาศ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
258. เด็กชายอานัฐ มีสวาทนอก | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
259. เด็กชายจารุพัฒน์ ภาชื่น | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
260. เด็กชายศตายุ โต๊ะสัมฤทธิ์ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
261. เด็กชายภูมิไพรัตน์ เซ็น | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
262. เด็กชายณัฏฐพล อัตถากรประสิทธิ์ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
263. เด็กชายเปรม วิลัยวรรณ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
264. เด็กหญิงกนกกร ศรีบัวโรย | คอยเตือนให้เรียนตามตารางสอน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
265. เด็กหญิงชนาภา อาจหาญ | ติดตาม และบันทึกการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
266. เด็กชายเม่งกง ซาวุธ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
267. เด็กชายณัฐธัญญ์ ดังกลาง | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
268. เด็กหญิงอมิตตา ทองใบบน | รายงานผลการเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
269. เด็กชายอัคนี สมดี | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
270. เด็กชายอนุชา สุขเผือก | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
271. เด็กชายฐิติกร จันทร์พร | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
272. เด็กชายวิศวะ ลาดขวา | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
273. เด็กชายภุช ประทุมวงษ์ | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
274. เด็กชายพีรภัทร สอนรัมย์ | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
275. เด็กชายสรวิชญ์ เรืองจิตร | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
276. เด็กชายวีรวัฒน์ ชาวไชย | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
277. เด็กชายอนันตสิทธิ์ บรรเทิงใจ | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
278. เด็กหญิงเกษรทิพย์ สายศร | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
279. เด็กหญิงจุฑาภรณ์ เสาเวียง | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
280. เด็กหญิงมยุรฉัตร ศรีนาค | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
281. เด็กหญิงกาญจนา กรมภักดี | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
282. เด็กหญิงมณีนพรัตน์ แก้วเกษ | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
283. เด็กหญิงเก็จมณี ปรีชาชาญ | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
284. เด็กหญิงกัลยา กลิ่นเอี่ยม | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
285. เด็กหญิงสุคิม แปน | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
286. เด็กหญิงศุพัชญา ทรงสกุลพิพัฒน์ | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
287. เด็กหญิงน้ำทิพย์ คนซื่อ | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
288. เด็กหญิงญาดา พงษ์กสิกรณ์ | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
289. เด็กหญิงณัฐชนัน โภชเจริญ | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
290. เด็กหญิงอรปรียา จีรังกูล | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
291. เด็กหญิงน้ำทิพย์ กลำเดช | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
292. เด็กชายรัชภูมิ สีสุวงษ์ | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
293. เด็กหญิงอลิสา คุดแสง | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
294. เด็กหญิงสายฝน บุญหลาย | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
295. เด็กชายปฏิพันท์ อุ่นมี | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
296. เด็กชายกฤษดา นาคฤทธิ์ | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
297. เด็กชายเกรียงศักดิ์ เอสันเทียะ | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
298. เด็กชายคฑายุทธ์ โคตะคาม | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
299. เด็กชายธนวัฒน์ เงินเติม | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
300. เด็กชายมงคล ชอบชน | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
301. เด็กหญิงนุชจิรา ชื่นชม | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
302. เด็กชายวัชระ อยู่รอต | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
303. เด็กชายพลธนวัฒน์ ม้าแก้ว | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
304. เด็กหญิงจิราพัชร ธัญญะชาติ | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
305. เด็กหญิงสุกัญญา พ่วงแก้ว | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
306. เด็กหญิงวนัชพร ชะลาลัย | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
307. เด็กหญิงนภาพิศ กระจ่างจิตร์ | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
308. เด็กหญิงณภัทร พงษ์ลา | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
309. เด็กหญิงอารีญา ทัวะ | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
310. เด็กหญิงมณีรัตน์ แก้วเกษ | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
311. เด็กหญิงพรพุทธ โพธิ์นอก | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
312. เด็กหญิงณัฐวิภา คำวงษ์ยอด | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
313. เด็กหญิงอรกัญญา ธรรมคงทอง | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
314. เด็กหญิงกนกวรรณ ศุภพัฒน์ | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
315. เด็กหญิงณิชานาฏ ผ่องผุด | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
316. เด็กหญิงวารินทร์ ชายน้ำเค็ม | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
317. เด็กหญิงวิภัทราภรณ์ สังข์ทอง | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
318. เด็กหญิงเยาวลักษณ์ ถนอมมิตร | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
319. เด็กหญิงวรวรรณ ดอนมูล | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
320. เด็กชายเมง ยิน | คอยดูแลและเข้าเรียนออนไลน์ให้กับเด็ก | ผู้รายงาน : ภิญณพัชร์ |
321. เด็กหญิงสุรภา เห็ดตุม | เพราะแม่มีเวลาพอที่จะดูแล | ผู้รายงาน : พรเพ็ญ |
322. เด็กหญิงหทัยชนก สืบวงษ์รุ่ง | เอาใจใส่ | ผู้รายงาน : มารศรี |
323. เด็กชายรอมฎอน มะดำ | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
324. เด็กชายเพรชรัตน์ เมาขุนทด | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
325. เด็กชายนันทภพ ทัศนา | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
326. เด็กชายพิชญ์ชยุตม์ ศิริธนะอุดม | ดูออนไลน์พร้อมเด็ก | ผู้รายงาน : ว่าที่ร้อยตรีหญิงวรัญญา |
327. เด็กชายธนภัทร ทองจันทร์ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
328. เด็กชายภูวนาท จันทะคัด | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
329. เด็กชายวรายุทธ เขียวสด | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
330. เด็กชายวรันธร ไชยทอง | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
331. เด็กชายภัทรกร จั่นเพ็ชร์ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
332. เด็กชายชินาธิป อัสสาธิ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
333. เด็กชายภมร พุกมาก | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
334. เด็กชายอลงกรณ์ ชาญตะบะ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
335. เด็กหญิงวัชราภรณ์ แก้วหงษ์ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
336. เด็กหญิงกรกมล เดวิเลาะห์ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
337. เด็กหญิงจินดารัตน์ สรเอีย | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
338. เด็กหญิงศศิกมล พิลารัตน์ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
339. เด็กหญิงธัญชิดา มีสา | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
340. เด็กหญิงปภาวรินทร์ ไพฑูรย์เลิศ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
341. เด็กหญิงส้มโอ บุญปลูก | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
342. เด็กหญิงปารณีย์ อมรรัตนายุทธ์ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
343. เด็กหญิงวรัญญา มณีฉาย | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
344. เด็กหญิงณัฐชา วงศ์สวัสดิ์ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
345. เด็กหญิงญานิกา อุดแก้ว | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
346. เด็กหญิงนิภาวรรณ์ สุขเรือง | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
347. เด็กหญิงสุนารี รัตน์ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
348. เด็กหญิงทรู เซือน | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
349. เด็กหญิงเทีย เซือน | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
350. เด็กหญิงกรรณิการ์ บุญวงศ์ | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
351. เด็กหญิงเดือน เมา | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
352. เด็กหญิงสุพรรณษา ผุดผ่อง | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
353. เด็กหญิงมีนา เคลือน | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
354. เด็กหญิงปัญลดา วระชินา | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : สุวดี |
355. เด็กชายณภัฌ พรมสุข | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
356. เด็กชายธนากร ทินคำ | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
357. เด็กชายกฤษณพล ก้องโสตร์ | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
358. เด็กชายกนกพงษ์ เฉลิมทอง | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
359. เด็กชายฉัตรชัย นำชัยทวีโชค | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
360. เด็กชายพาทิศ ทาเวียง | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
361. เด็กชายจรินทร ศรีปัตเนตร | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
362. เด็กชายกิตติศักดิ์ บุดดาเหลา | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
363. เด็กชายปิติวัฒน์ ธีรกิจบำรุงกุล | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
364. เด็กชายราชย์เศรษฐ์ ทวีโคตร | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
365. เด็กชายพิสิษฐ์ หาญณรงค์ | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
366. เด็กชายนพเก้า ดวงแก้ว | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
367. เด็กชายอัครเดช นนตะรัตน์ | เป็นบางเวลา | ผู้รายงาน : ฐมนพรรษ |
368. เด็กชายสิทธิศักดิ์ แหวนเนื่อง | ดูไปพร้อมๆกับลูกและช่วยสอนให้ลูกเข้าใจอีกรอบ | ผู้รายงาน : นงลักษณ์ |
369. เด็กชายเทพสุภางค์ พิมไธสง | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
370. เด็กชายเฟลิกซ์ เฮอเฟิล | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
371. เด็กชายดาวิด เฮอเฟิล | เวลาที่จะช่วยดูแลการเรียนของบุตรหลาน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
372. เด็กหญิงปิยะภรณ์ สินธุนาวา | ดูแลอย่างใกล้ชิด | ผู้รายงาน : สุวรรณ์ |
373. เด็กหญิงจิราพร ขุนสอน | ช่วยในการดูเวลาเรียน | ผู้รายงาน : วัฒนา |
374. เด็กชายนพรัตน์ ลิ้มเจริญ | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
375. เด็กหญิงจุฑามณี ทองคำ | ช่วยแนะนำการเรียนและตักเตือนการทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
376. เด็กชายวีรภัช อินทร์อ่ำ | ดูแลเรื่องเวลาเรียนตามตารางสอน ทบทวนบทเรียน | ผู้รายงาน : กานต์รวี |
377. เด็กชายจีรพันธ์ จิตเปราะ | ดูแลเอาใจใส่ | ผู้รายงาน : มารศรี |
378. เด็กหญิงสุชาดา บุตรดี | ช่วยกำกับและติดตามให้ศึกษาการเรียนทางไกลDLTV | ผู้รายงาน : ฐิตาภรณ์ |
379. เด็กหญิงนิรชา ชำนาญพืช | ดูแลเรื่องเรียนและทำใบงาน | ผู้รายงาน : กาญจนา |
380. เด็กชายอมเรศ บำรุงชีพ | แม่ | ผู้รายงาน : นพรัตน์ |
ระบบข้อมูลสารสนเทศสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาจันทบุรี เขต ๑ |