1. เด็กหญิงอโณทัย นราหนองแวง | ผู้รายงาน : วารุณี |
2. เด็กชายพงศ์พัทธ์ จุติ | ผู้รายงาน : วารุณี |
3. เด็กชายณัฐพร นะราช | ผู้รายงาน : วารุณี |
4. เด็กชายอนุภาพ เทพวาที | ผู้รายงาน : วารุณี |
5. เด็กชายวุฒิธินันท์ โคงโนนกอก | ผู้รายงาน : พิมสุดา |
6. เด็กชายนพรัตน์ รอรั้ง | ผู้รายงาน : พิมสุดา |
7. เด็กหญิงณิชานันท์ มั่นภักดี | ผู้รายงาน : พิมสุดา |
8. เด็กหญิงภัทรภร พลไชขา | ผู้รายงาน : วารุณี |
9. เด็กชายเกียรติศักดิ์ โพธิ์พยัคฆ์ | ผู้รายงาน : สาวิณี |
10. เด็กชายภัทรดนัย มะณีนัย | ผู้รายงาน : อรวรรณ |
11. เด็กหญิงปาริตา วงษ์ขันธ์ | ผู้รายงาน : อรวรรณ |
12. เด็กหญิงณัฐณิชา มรคา | ผู้รายงาน : อรวรรณ |
13. เด็กชายจิรศักดิ์ อุทัยวงศ์ | ผู้รายงาน : อิสรีย์ |
14. เด็กชายพรสวรรค์ หนูเรขา | ผู้รายงาน : อิสรีย์ |
15. เด็กชายกำชัย บุญมา | ผู้รายงาน : อิสรีย์ |
16. เด็กชายรณกร เจริญสรรพพืช | ผู้รายงาน : ชลดา |
17. เด็กชายสหชัย ปินะถา | ผู้รายงาน : ชลดา |
18. เด็กชายกฤตนัย ไพสนธ์ | ผู้รายงาน : ชลดา |
19. เด็กชายหรัณย์กร โฉมเฉลา | ผู้รายงาน : ชลดา |
20. เด็กชายกิตติพันธ์ แก้วจันทร์ | ผู้รายงาน : ชลดา |
21. เด็กชายกรกฤต พลประสิทธิ์ | ผู้รายงาน : ชลดา |
22. เด็กชายวิศรุต นะราช | ผู้รายงาน : ชลดา |
23. เด็กชายจตุพร บุญกิจ | ผู้รายงาน : ชลดา |
24. เด็กชายธนกฤต ศรีโชค | ผู้รายงาน : ชลดา |
25. เด็กหญิงภาศิณี ถินราช | ผู้รายงาน : ชลดา |
26. เด็กหญิงสุรีย์ริสสา ตั้งกฤษณขจร | ผู้รายงาน : ชลดา |
27. เด็กชายธนโชติ สุขแจ่มใส | ผู้รายงาน : ปราณปริยา |
28. เด็กชายปิยะ บุดศรีคำ | ผู้รายงาน : ปราณปริยา |
29. เด็กชายสรยุทธ ทองน้อย | ผู้รายงาน : ปราณปริยา |
30. เด็กชายฐิติโชติ ภาเรือง | ผู้รายงาน : ปราณปริยา |
31. เด็กหญิงลัดดาวัลย์ ศิริสุวรรณรัตน์ | ผู้รายงาน : ปราณปริยา |
32. เด็กหญิงอติกานต์ ริ้วพรม | ผู้รายงาน : ปราณปริยา |
33. เด็กหญิงเสาวณีย์ อินทร์หอม | ผู้รายงาน : ปราณปริยา |
34. เด็กหญิงสุดา ปิดตาระโพธิ์ | ผู้รายงาน : ปราณปริยา |
35. เด็กหญิงรัตนา ส้อม | ผู้รายงาน : วารุณี |
36. เด็กหญิงเกวลี ไกรวาส | ผู้รายงาน : ปราณปริยา |
37. เด็กชายวรากร แสงราม | ผู้รายงาน : วารุณี |
38. เด็กชายศุภกิตติ์ พลไชขา | ผู้รายงาน : สังเวียน |
39. เด็กชายวัชรพงษ์ พิมพ์ภักดี | ผู้รายงาน : สังเวียน |
40. เด็กชายกนกพล บุญเจริญ | ผู้รายงาน : สังเวียน |
41. เด็กชายปฏิภาณ ปินะถานัง | ผู้รายงาน : สังเวียน |
42. เด็กชายธีรภัทร สุวรรณเหลา | ผู้รายงาน : สังเวียน |
43. เด็กหญิงกัญญาณัฐ นกไธสงค์ | ผู้รายงาน : สังเวียน |
44. เด็กหญิงเกวลิน วงษ์รัตน์ | ผู้รายงาน : สังเวียน |
45. เด็กหญิงศศิวิมล แสนสุด | ผู้รายงาน : สังเวียน |
46. เด็กหญิงณัฐณิชา สุขสวัสดิ์ | ผู้รายงาน : สังเวียน |
47. เด็กหญิงบุศนันท์ บุญจันทร์ | ผู้รายงาน : สังเวียน |
48. เด็กหญิงอโนทัย รอดพิทักษ์ | ผู้รายงาน : สังเวียน |
49. เด็กหญิงกมลวรรณ บุญมา | ผู้รายงาน : วารุณี |
ระบบข้อมูลสารสนเทศสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาจันทบุรี เขต ๑ |