1. เด็กหญิงณัฏฐณิชา ประเสริฐศิริ | ให้ดูทางโทรศัพท์ | ผู้รายงาน : พรรณา |
2. เด็กหญิงวรัญญา หวานหอม | ดูทางโทรศัพท์ | ผู้รายงาน : พรรณา |
3. เด็กชายเอกกมล แทนเจริญ | ดูทางโทรศัพท์ | ผู้รายงาน : พรรณา |
4. เด็กชายภัทรพงษ์ สุดเฉลี่ยว | ดูทางโทรศัพท์ | ผู้รายงาน : พรรณา |
5. เด็กหญิงภัควรัญ ชูทอง | ดูทางโทรศัพท์ | ผู้รายงาน : พรรณา |
6. เด็กหญิงพิชญากรณ์ เชิดชู | ดูทางโทรศัพท์ | ผู้รายงาน : พรรณา |
7. เด็กหญิงณัฐฐวรรณ อีมแมน | ดูทางโทรศัพท์ | ผู้รายงาน : พรรณา |
8. เด็กชายณธกฤต จันทร์กลิ่น | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
9. เด็กชายจตุรภัทร หงวนสง่า | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
10. เด็กชายธีราพัฒน์ ทองสุข | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
11. เด็กชายณัฏฐพล พุฒิพรเพ็ญปทุม | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
12. เด็กชายวงศกร เกรียงไกร | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
13. เด็กชายรัฐพงษ์ จิลิน | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
14. เด็กชายปรเมธ เพศประเสริฐ | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
15. เด็กชายอภิชาติ เจริญลาภ | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
16. เด็กหญิงณัชชา ประหยัดจิตร | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
17. เด็กหญิงณภัทร ประหยัดจิตร | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
18. เด็กหญิงสุพิชชา สิงหาบุตร | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
19. เด็กชายฮุย เซาเฮือน | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
20. เด็กหญิงกันญาลักษณ์ นุชิตภาพ | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
21. เด็กชายสุวรรณ เหรด | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
22. เด็กชายภานุสรณ์ ศรีคงรักษ์ | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
23. เด็กชายธีรภัทร์ สุขเสริม | - | ผู้รายงาน : นวินท์ดา |
24. เด็กชายวรพงศ์ อีมแมน | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
25. เด็กหญิงนาลม แนน | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
26. เด็กหญิงวรรณี เหรด | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
27. เด็กหญิงน้ำฟ้า เอกรัตสารสกุล | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
28. เด็กหญิงสายสุนีย์ โตแก้ว | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
29. เด็กหญิงณิชาภัทร แสงสว่าง | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
30. เด็กหญิงสุพัตรา กลทิพย์ | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
31. เด็กหญิงกนกวรรณ พรมโนนศรี | - | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
32. เด็กหญิงศยามล สมประเสริฐ | - | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
33. เด็กหญิงทักษพร ลอยลิ่ว | - | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
34. เด็กหญิงขวัญรัตน์ ทองสุข | - | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
35. เด็กชายกันตินันท์ บริบูรณ์เวช | - | ผู้รายงาน : วิยดา |
36. เด็กชายณัฐพนธ์ รักษา | - | ผู้รายงาน : วิยดา |
37. เด็กชายพายุ อินทร์ขาล | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
38. เด็กชายวัชรากร พลโคตร | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
39. เด็กชายธวัชชัย โคตรสาลี | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
40. เด็กหญิงเปรมปรีดา พิชราจันทร์ | - | ผู้รายงาน : วิยดา |
41. เด็กหญิงจามจุรี ทศสุวรรณ์ | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
42. เด็กหญิงวันวิสา ปินะกาสัง | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
43. เด็กหญิงชลลดา กัดแดง | - | ผู้รายงาน : วิยดา |
44. เด็กหญิงปุณยนุช ทศสุวรรณ์ | - | ผู้รายงาน : วิยดา |
45. เด็กหญิงกัลยกร กุลสะโมรินทร์ | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
46. เด็กชายพุธิภัทร ใบเตย | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
47. เด็กชายพิชาภพ สิงห์น้อย | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
48. เด็กหญิงยิ่งลักษณ์ ปานเจริญ | - | ผู้รายงาน : พิชญ์ณัฏฐ์ |
49. เด็กหญิงจุฑามาศ ศรีบุญเรือง | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
50. เด็กหญิงยุ้ย งา | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
51. เด็กหญิงอรอุมา เวชพิทักษ์ | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
52. เด็กหญิงญาธิป นนทรัตน์ | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
53. เด็กหญิงวาสิตา อุ่นให้ผล | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
54. เด็กหญิงพิชชาภา ทักษิณาจาร | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
55. เด็กชายอนพัทย์ อินทร์พรม | - | ผู้รายงาน : บุปผา |
56. เด็กหญิงชนัญชิดา จันดา | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
57. เด็กชายพีรพัฒน์ พรมดี | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
58. เด็กชายชานุ อุ่นให้ผล | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
59. เด็กชายวิทวัฒน์ แสงเหมาะ | - | ผู้รายงาน : บุปผา |
60. เด็กชายสิปปกร รู้แผน | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
61. เด็กชายวรินธร พุทธาวันดี | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
62. เด็กชายวชิรวุธ ภารวิชัย | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
63. เด็กชายคเชนทร์ อินทร์งาม | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
64. เด็กชายดีนา เขต | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
65. เด็กชายพีรพัฒน์ สระสีสม | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
66. เด็กชายธนภัทร์ หมื่นนะ | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
67. เด็กชายธนกฤต เสชัง | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
68. เด็กชายณัฐปวินท์ เย็นเยือก | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
69. เด็กชายแอ๊ด งาจัน | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
70. เด็กหญิงธัญลักษณ์ สุขเสริม | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
71. เด็กหญิงดาลา กานดาลา | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
72. เด็กชายถิรศักดิ์ แสงมาศ | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
73. เด็กชายนันทภพ แว่นตาดี | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
74. เด็กชายนิลภัทร เพิ่มพูล | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
75. เด็กหญิงกุลเทีย ทอน | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
76. เด็กชายดีนา แนต | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
77. เด็กชายชาย แดง | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
78. เด็กชายสิรภัทร ผาพงษา | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
79. เด็กชายสายยันต์ โตแก้ว | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
80. เด็กชายกฤษฎา ชัยชนะ | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
81. เด็กหญิงอภิสรา เชื้อสุข | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
82. เด็กหญิงสุภัสสรา กลทิพย์ | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
83. เด็กหญิงอารยา เชื้อสุข | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
84. เด็กหญิงนันทรัตน์ ทองสุข | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
85. เด็กหญิงจุฑาทิพย์ จิตระทศ | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
86. เด็กหญิงเหมย ปิง | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
87. เด็กชายธนวัฒน์ เพชรเสถียร | - | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
88. เด็กหญิงกนิษฐา หนูสอน | - | ผู้รายงาน : สิงห์คม |
89. เด็กชายพุฒิศักดิ์ คันทรง | - | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
90. เด็กชายเลี๊ยด เซือง | - | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
91. เด็กชายชิณวุฒิ สมจิตร | - | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
92. เด็กชายอดิลักษณ์ กงวิรัตน์ | - | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
93. เด็กชายอภิชาต รสเกษร | - | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
94. เด็กชายธนวัฒน์ หงวนสง่า | - | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
95. เด็กชายสมภพ ใจหนัก | - | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
96. เด็กชายธนวัฒน์ อารีกลาง | - | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
97. เด็กชายธีรเมธ เพศประเสริฐ | - | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
98. เด็กชายสุพศิน ทองนพคุณ | - | ผู้รายงาน : วิยดา |
99. เด็กชายปีติภัทร หงษ์อินทร์ | ดูทางโทรศัพท์ | ผู้รายงาน : พรรณา |
100. เด็กชายธรรมรัติ ทองอร่าม | ดูทางโทรศัพท์ | ผู้รายงาน : พรรณา |
101. เด็กชายณัฐพล จันทร์กลิ่น | ดูทางโทรศัพท์ | ผู้รายงาน : พรรณา |
102. เด็กชายณภัทร มะธิมะนัง | ดูทางโทรศัพท์ | ผู้รายงาน : พรรณา |
103. เด็กชายกฤตินัน ล่วงรู้ | ดูทางโทรศัพท์ | ผู้รายงาน : พรรณา |
104. เด็กหญิงทยพร สมตระกูล | ดูทางโทรศัพท์ | ผู้รายงาน : พรรณา |
105. เด็กหญิงกมลรัตน์ โฉมสะอาด | เปิดทีวีให้ดูและควบคุมการทำใบงานตามกำหนด | ผู้รายงาน : พรรณา |
ระบบข้อมูลสารสนเทศสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาจันทบุรี เขต ๑ |