1. เด็กชายแจ๊ค ใบมอน | ดูแลได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
2. เด็กชายรีเฮง แซม | ดูแลได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
3. เด็กชายกัณพัฒน์ เพชรเนียม | ดูแลได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
4. เด็กชายดุษฎี ช่างไม้ | ดูแลได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
5. เด็กชายธนโชค ข้อสูงเนิน | ดูแลได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
6. เด็กชายณรงค์ โพรน | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
7. เด็กหญิงเกวลี สุขากรณ์ | ดูแลได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
8. เด็กหญิงนิชาภา บูรณะวิทย์ | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
9. เด็กหญิงวรรฒณา นอพิมาย | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
10. เด็กชายปัญญากร วาสนาวิน | ช่วยดูแลใกล้ชิด | ผู้รายงาน : วัลลี |
11. เด็กชายราเมศวร์ เพศประเสริฐ | ดูไปพร้อมนักเรียน และช่วยแนะนำ | ผู้รายงาน : วัลลี |
12. เด็กชายธีทัต เพ็ชรกุล | ดูไปพร้อมนักเรียน และช่วยแนะนำ | ผู้รายงาน : วัลลี |
13. เด็กชายธีทัต เจียรนัย | ดูไปพร้อมนักเรียน และช่วยแนะนำ | ผู้รายงาน : วัลลี |
14. เด็กหญิงธีรดา ผดุงกุล | ดูไปพร้อมนักเรียน และช่วยแนะนำ | ผู้รายงาน : วัลลี |
15. เด็กหญิงขวัญกมล มะลิซ้อน | ดูไปพร้อมนักเรียน และช่วยแนะนำ | ผู้รายงาน : วัลลี |
16. เด็กชายวสันต์พรรษ เพ็ชรกุล | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
17. เด็กชายณัฏฐพัฒน์ พูลเพิ่ม | ดูแลได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
18. เด็กชายกรภัทร์ พรหมลิขิต | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
19. เด็กชายอัฑฒกร ่ค่ำคูณ | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
20. เด็กชายธนัท กำดอนแตง | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
21. เด็กหญิงกรกฎ ช่างไม้ | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
22. เด็กหญิงพิชญานิน ชัยดิษฐ์ | ดูแลได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
23. เด็กหญิงสุภาวดี ชัยจำ | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
24. เด็กหญิงอัฐภิญญา อารีรมย์ | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
25. เด็กหญิงสุธินี ดิษฐขจร | ดูแลได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
26. เด็กหญิงพงษ์ศิริ บำรุงรักษ์ | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
27. เด็กหญิงปุญญาพร สุขดี | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
28. เด็กหญิงนวรัตน์ เกษสุวรรณ์ | ดูแลได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
29. เด็กหญิงรุ้ง เพชรลือชา | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
30. เด็กชายธนกร สุพศรี | ดูแลขณะเรียนได้บางเวลา | ผู้รายงาน : สุนิษา |
31. เด็กชายสวภพ เดชสวัสดิ์ | ดูแลขณะเรียนได้ตลอด | ผู้รายงาน : สุนิษา |
32. เด็กชายยศกร ทรัพย์ยอดแก้ว | ดูแลขณะเรียนได้ตลอด | ผู้รายงาน : สุนิษา |
33. เด็กชายถิรพุทธิ์ ศรีบัวงาม | ดูแลขณะเรียนได้บางเวลา | ผู้รายงาน : สุนิษา |
34. เด็กชายณัฐชัย เพชรเนียม | ดูแลขณะเรียนได้บางเวลา | ผู้รายงาน : สุนิษา |
35. เด็กชายหย๊อด วงดาลา | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
36. เด็กหญิงธนัญญา นารินทร์ | ดูแลขณะเรียนได้บางเวลา | ผู้รายงาน : สุนิษา |
37. เด็กหญิงชุติกาญจน์ คำลือ | ดูแลขณะเรียนได้บางเวลา | ผู้รายงาน : สุนิษา |
38. เด็กหญิงศศิวรรณ เจียรนัย | ดูแลขณะเรียนได้บางเวลา | ผู้รายงาน : สุนิษา |
39. เด็กหญิงกรวรรณ ศิริธร | ดูแลขณะเรียนได้บางเวลา | ผู้รายงาน : สุนิษา |
40. เด็กหญิงปนัสยา เรืองเสนีย์ | ดูแลขณะเรียนได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : สุนิษา |
41. เด็กหญิงกัญญาวีร์ สุขากรณ์ | ดูแลขณะเรียนได้บางเวลา | ผู้รายงาน : สุนิษา |
42. เด็กหญิงไอยดา มีมาก | ดูแลขณะเรียนได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : สุนิษา |
43. เด็กหญิงพิมพ์วิภา ชินวงค์ | ดูแลขณะเรียนได้บางเวลา | ผู้รายงาน : สุนิษา |
44. เด็กหญิงวรรณิดา จันทร์หอม | ดูแลขณะเรียนได้ตลอด | ผู้รายงาน : สุนิษา |
45. เด็กชายกิตติศักดิ์ อุทัยเสวก | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
46. เด็กชายวีรศักดิ์ ช่างไม้ | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
47. เด็กหญิงจุฑามาศ สุขดี | ดูแลขณะเรียนได้บางเวลา | ผู้รายงาน : สุนิษา |
48. เด็กชายอดิเทพ ทิพเนตร | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
49. เด็กชายปรเมษฎ์ สิงห์ลอ | ดูแลได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
50. เด็กหญิงณัฎฐา ตันเลิศ | ดูแลได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
51. เด็กชายณัฐณุพัทธ์ เจริญวัฒนมงคล | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
52. เด็กหญิงบัณฑิตา จิตสนอง | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
53. เด็กหญิงกมลพรรณ เพชรเนียม | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
54. เด็กหญิงกฤติกา วาสนาวิน | ดูแลได้ตลอดเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
55. เด็กชายปัญจพล สุขากรณ์ | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
56. เด็กชายกฤษฎา มะลิซ้อน | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
57. เด็กชายทศพร สมประสงค์ | มีเวลาควบคุมเนื่องจากแม่ทำงานที่บ้าน | ผู้รายงาน : ไอรดา |
58. เด็กชายสิริศักดิ์ วันทองสุข | คอยกระตุ้นให้เรียน | ผู้รายงาน : ไอรดา |
59. เด็กหญิงนิรันดา เดชอำนาจ | คอยกระตุ้นให้เรียน | ผู้รายงาน : ไอรดา |
60. เด็กหญิงกฤตยาณี พรมศรี | พี่สาวช่วยดูแล | ผู้รายงาน : ไอรดา |
61. เด็กหญิงพิราญาณ์ สังขรุจน์ | ผู้ปกครองทำงานที่บ้าน | ผู้รายงาน : วัลลี |
62. เด็กชายสิรวิชญ์ ใจคง | ผู้ปกครองทำงานที่บ้าน | ผู้รายงาน : วัลลี |
63. เด็กหญิงอุรัสยา กุญชร | ผู้ปกครองทำงานที่บ้าน | ผู้รายงาน : วัลลี |
64. เด็กหญิงวิศรุตตา ซาโน่ | ผู้ปกครองทำงานที่บ้าน | ผู้รายงาน : วัลลี |
65. เด็กหญิงณินนลินท์ แซ่อึ๋ง | ผู้ปกครองทำงานที่บ้าน | ผู้รายงาน : วัลลี |
66. เด็กหญิงนันท์นลินท์ แซ่อึ๋ง | ผู้ปกครองทำงานที่บ้าน | ผู้รายงาน : วัลลี |
67. เด็กหญิงมินทร์รดา เกาะลอย | ผู้ปกครองทำงานที่บ้าน | ผู้รายงาน : วัลลี |
68. เด็กชายวีรภัทร์ ขจร | ดูแลได้บางเวลา | ผู้รายงาน : อุดมลักษณ์ |
ระบบข้อมูลสารสนเทศสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาจันทบุรี เขต ๑ |