1. เด็กหญิงสุวิมล แก้วประเสริฐ | คอยให้คำแนะนำ | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
2. เด็กชายจักรพงษ์ สุลาท | คอยดูแลอยู่ข้างๆ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
3. เด็กชายพีรวิชญ์ บุญชม | คอยดูแลอยู่ข้างๆ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
4. เด็กชายนราวิวัฒน์ หอมทวี | คอยดูแลอยู่ข้างๆ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
5. เด็กชายภคิน บุญจันทร์ | ดุย้อนหลังช่วงเย็นหลังผู้ปกครองทำงานเสร็จ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
6. เด็กชายโชค นวลคำดี | ดุย้อนหลังช่วงเย็นหลังผู้ปกครองทำงานเสร็จ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
7. เด็กหญิงพอย พิมมะสอน | ดุย้อนหลังช่วงเย็นหลังผู้ปกครองทำงานเสร็จ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
8. เด็กหญิงอัญรินทร์ พรมสอน | คอยดูแลอยู่ข้างๆ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
9. เด็กหญิงนัดดา แก้วบุญจัน | ดุย้อนหลังช่วงเย็นหลังผู้ปกครองทำงานเสร็จ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
10. เด็กหญิงภัทรณิสา นาคะปักษิณ | คอยดูแลอยู่ข้างๆ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
11. เด็กหญิงรัตนา วงปะกา | ดุย้อนหลังช่วงเย็นหลังผู้ปกครองทำงานเสร็จ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
12. เด็กหญิงสุนีย์ สินตะนะวง | ดุย้อนหลังช่วงเย็นหลังผู้ปกครองทำงานเสร็จ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
13. เด็กหญิงธนัชชา วิทยาการกุลกิจ | คอยดูแลอยู่ข้างๆ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
14. เด็กหญิงกัญญพัชร ย่งฮะ | ใช้เวลาตอนเย็น | ผู้รายงาน : ลินจง |
15. เด็กหญิงปพิชญา กาญจนโกศล | ใช้เวลาตอนเย็น | ผู้รายงาน : ลินจง |
16. เด็กชายเนติธร กาญจนโกศล | แบ่งเวลาดูแล | ผู้รายงาน : ต่อศักดิ์ |
17. เด็กชายณัฐพงษ์ ปลื้มใจ | แบ่งเวลาดูแล | ผู้รายงาน : ต่อศักดิ์ |
18. เด็กหญิงวิจิตรา โคตพัฒน์ | แบ่งเวลาดูแล | ผู้รายงาน : ต่อศักดิ์ |
19. เด็กหญิงอริษา ปั้นทอง | แบ่งเวลาดูแล | ผู้รายงาน : ต่อศักดิ์ |
20. เด็กชายเกตุเพชร วิทยาการกุลกิจ | แบ่งเวลาดูแล | ผู้รายงาน : ต่อศักดิ์ |
21. เด็กหญิงอันธิกา เรืองพิศาล | แบ่งเวลาดูแล | ผู้รายงาน : ต่อศักดิ์ |
22. เด็กหญิงแสงมะนี ลาวัน | ดุย้อนหลังช่วงเย็นหลังผู้ปกครองทำงานเสร็จ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
23. เด็กหญิงอรกานต์ เกิดนอก | ช่วงเวลาเย็น | ผู้รายงาน : รัชภรณ์ |
24. เด็กหญิงมนัสนันท์ วิญญา | แบ่งเวลาดูแล | ผู้รายงาน : ต่อศักดิ์ |
25. เด็กหญิงณฐพร นาวารี | คอยให้คำปรึกษา | ผู้รายงาน : สาวิตรี |
26. เด็กชายณัทนนท์ ศัตรูพินาศ | ช่วงเวลาเย็น | ผู้รายงาน : รัชภรณ์ |
27. เด็กชายภูตะวัน ปลื้มใจ | ช่วงเวลาเย็น | ผู้รายงาน : รัชภรณ์ |
28. เด็กชายศีลธรรม สรวมศิริ | ช่วงเวลาเย็น | ผู้รายงาน : รัชภรณ์ |
29. เด็กหญิงพิมพกานต์ พันธ์เพ็ง | พี่สาวดูแล | ผู้รายงาน : รัชภรณ์ |
30. เด็กชายอติวิชญ์ อุสิมาศ | มีพี่ช่วยสอน | ผู้รายงาน : รัชภรณ์ |
31. เด็กชายสีสะหมุด พุดวิชัย | ดุย้อนหลังช่วงเย็นหลังผู้ปกครองทำงานเสร็จ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
32. เด็กชายวีรวัฒน์ รวดเร็ว | คอยดูแลอยู่ข้างๆ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
33. เด็กชายนพกร ภูน้ำเย็น | ดุย้อนหลังช่วงเย็นหลังผู้ปกครองทำงานเสร็จ | ผู้รายงาน : ลักขณาภรณ์ |
ระบบข้อมูลสารสนเทศสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาจันทบุรี เขต ๑ |