1. เด็กชายสายลม จันทสิทธิ์ | ดูแลเป็นระยะๆ | ผู้รายงาน : กิตติ |
2. เด็กชายรัฐนันท์ บำรุงการ | คอยแนะนำ | ผู้รายงาน : กิตติ |
3. เด็กหญิงชลิตา หาญกล้า | คอยแนะนำ | ผู้รายงาน : กิตติ |
4. เด็กชายศุภกิตต์ เปี่ยมลาภ | ให้คำแนะนำ | ผู้รายงาน : กิตติ |
5. เด็กหญิงชวิศา หาญกล้า | คอยให้คำแนะนำ | ผู้รายงาน : กิตติ |
6. เด็กหญิงทิพากร จันทสิทธิ์ | ให้คำแนะนำ | ผู้รายงาน : กิตติ |
7. เด็กหญิงจิดาภา กิ่งมณี | สามารถนั่งเรียนกับลูกได้ | ผู้รายงาน : ขวัญนภา |
8. เด็กหญิงณัฐวรา บุญอุ้ม | สามารถนั่งเรียนกับลูกได้ | ผู้รายงาน : ขวัญนภา |
9. เด็กหญิงพิชชาภา ปลอดโปร่ง | สามารถนั่งเรียนกับลูกได้ | ผู้รายงาน : ขวัญนภา |
10. เด็กชายวรวิทย์ ล้วนเกษม | ช่วยแนะนำบทเรียน สอนกลางบ้าน | ผู้รายงาน : จันทร์เพ็ญ |
11. เด็กชายธัชธรรม์ อุดเพ็ง | ช่วยแนะนำบทเรียนและช่วยสอน | ผู้รายงาน : จันทร์เพ็ญ |
12. เด็กหญิงธิดาพร เสนาะสรรพ์ | ช่วยแนะนำบทเรียน สอนกลางบ้าน | ผู้รายงาน : จันทร์เพ็ญ |
13. เด็กหญิงพรนิภา พิลาสุทธ์ | ช่วยแนะนำบทเรียน สอนกลางบ้าน | ผู้รายงาน : จันทร์เพ็ญ |
14. เด็กชายจักรพงษ์ สุขสถิตย์ | ให้แม่ช่วยสอน | ผู้รายงาน : วนิดา |
15. เด็กหญิงสุชานันท์ ไชยนอก | แม่ช่วยสอน | ผู้รายงาน : วนิดา |
16. เด็กหญิงธัญชนก รสชื่น | ช่วยสอน | ผู้รายงาน : วนิดา |
17. เด็กหญิงนพรัตน์ จันทสิทธิ์ | น้าช่วยสอน | ผู้รายงาน : วนิดา |
18. เด็กหญิงธัญชนก วงศ์แก้ว | ให้แม่ช่วยสอน | ผู้รายงาน : วนิดา |
19. เด็กหญิงกชกร เหมพิทักษ์ | แม่ช่วยสอน | ผู้รายงาน : วนิดา |
20. เด็กชายณัฐวุฒิ สนเสริฐ | ทำงานที่บ้าน | ผู้รายงาน : พฤกษา |
21. เด็กชายชาญชล อาดำ | ท้องแก่อยู่บ้าน | ผู้รายงาน : พฤกษา |
22. เด็กหญิงภิญญดา ศรีคงรักษ์ | ยาย ช่วยดู | ผู้รายงาน : พฤกษา |
23. เด็กหญิงอริยา เลไธสง | พี่สาว | ผู้รายงาน : พฤกษา |
24. เด็กหญิงอัญชิตา อัตถาหาร | เป็นแม่บ้าน | ผู้รายงาน : เยาวภา |
25. เด็กชายสหชาติ ศรีคงรักษ์ | คอยแนะนำ | ผู้รายงาน : กิตติ |
26. เด็กชายคุณานนต์ โทศรี | ช่วยตรวจงาน | ผู้รายงาน : กิตติ |
27. เด็กชายพีรวัฒน์ วิสุทธิรัตน์ | กระตุ้นให้ทำงาน | ผู้รายงาน : กิตติ |
28. เด็กหญิงกรรณิการ์ จันทสิทธิ์ | นั่งดูเป็นเพื่อนนักเรียน | ผู้รายงาน : กิตติ |
29. เด็กหญิงปัทมา พุ่มทอง | คอยดูแลและแนะนำ | ผู้รายงาน : กิตติ |
30. เด็กหญิงประกายวรรณ เสมสฤษดิ์ | คอยดูแลเป็นระยะๆ | ผู้รายงาน : กิตติ |
31. เด็กชายปุรเชษฐ์ เสมสฤษดิ์ | นั่งเรียนด้วยและคอยช่วยเหลือ | ผู้รายงาน : กัญญาภัค |
32. เด็กหญิงกัลยานุช ศรีคงรักษ์ | นั่งเรียนด้วยและคอยช่วยเหลือ | ผู้รายงาน : วันทนา |
33. เด็กชายอุกฤษฎ์ เพ็งสว่าง | ดูแลการเรียนให้ | ผู้รายงาน : ไพรัตน์ |
34. เด็กหญิงณัฐชยา ผลิพืช | นั่งเรียนด้วยและคอยช่วยเหลือ | ผู้รายงาน : วันทนา |
35. เด็กชายสรศักดิ์ การวิวัฒน์ | จะติดอินเตอร์เน็ตบ้านเพิ่ม | ผู้รายงาน : ไพรัตน์ |
36. เด็กชายวรวิช ศรีคงรักษ์ | ดูแลการเข้าเรียน | ผู้รายงาน : ไพรัตน์ |
37. เด็กชายณัฐวุฒิ ฉิมกล่อม | ดูแลการเข้าเรียน | ผู้รายงาน : ไพรัตน์ |
38. เด็กชายธเนศ กิ่งมณี | ดูแลการเข้าเรียน | ผู้รายงาน : ไพรัตน์ |
39. เด็กชายอรรถชัย ฤทธิ์ยิ่งยงชัย | ดูแลการเข้าเรียน | ผู้รายงาน : ไพรัตน์ |
40. เด็กชายอดิศักดิ์ แซ่บุญ | ดูแลการเข้าเรียน | ผู้รายงาน : ไพรัตน์ |
41. เด็กชายแสงโชติ เชื้อตระกูล | ดูแลการเข้าเรียน | ผู้รายงาน : ไพรัตน์ |
42. เด็กชายวีรภาพ ศรีสุข | ดูแลการเข้าเรียน | ผู้รายงาน : ไพรัตน์ |
43. เด็กชายโด๊ย มันนัย | ดูแลการเข้าเรียน | ผู้รายงาน : ไพรัตน์ |
44. เด็กชายตรีวิทย์ วิสิทธิวงค์ | ดูแลการเข้าเรียน | ผู้รายงาน : ไพรัตน์ |
45. เด็กชายภูบดินทร์ จันทสิทธิ์ | ดูแลการเข้าเรียน | ผู้รายงาน : ไพรัตน์ |
46. เด็กชายจาตุรงค์ บุญอุ้ม | สนับสนุนดูแลทุกเรื่อง | ผู้รายงาน : ไพรัตน์ |
47. เด็กหญิงชไมพร สุขจิตร | ดูแลการเข้าเรียน | ผู้รายงาน : ไพรัตน์ |
48. เด็กหญิงวรรณนิษา เร่งกิจ | ช่วยตรวจงาน | ผู้รายงาน : กิตติ |
49. เด็กหญิงสิตานันท์ สร้อยศรี | คอยดูแลและแนะนำ | ผู้รายงาน : กิตติ |
50. เด็กหญิงสุวพัชร สุขสถิตย์ | ให้คำแนะนำ | ผู้รายงาน : กิตติ |
51. เด็กชายณัฐกรณ์ อินทนิน | สามารถนั่งเรียนกับลูกได้ | ผู้รายงาน : ขวัญนภา |
52. เด็กหญิงอัญชิสา อัตถาหาร | สามารถนั่งเรียนกับลูกได้ | ผู้รายงาน : ขวัญนภา |
53. เด็กหญิงณภัทร ศรีคงรักษ์ | เป็นแม่บ้าน | ผู้รายงาน : ขวัญนภา |
54. เด็กหญิงวรารัตน์ ลักษณา | เป็นแม่บ้าน | ผู้รายงาน : ขวัญนภา |
55. เด็กหญิงภัณฑิรา ศรีคงรักษ์ | สามารถนั่งเรียนกับลูกได้ | ผู้รายงาน : ขวัญนภา |
56. เด็กหญิงณัชชา สุภาพงษ์ | สามารถนั่งเรียนกับลูกได้ | ผู้รายงาน : ขวัญนภา |
57. เด็กชายญาณพัฒน์ หวานเสนาะ | สามารถนั่งเรียนกับลูกได้ | ผู้รายงาน : ขวัญนภา |
ระบบข้อมูลสารสนเทศสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาจันทบุรี เขต ๑ |