1. เด็กหญิงบุณยานุช หลำศิริ | ไปขายกาแฟที่ตลาดนายายอาม | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
2. เด็กหญิงวาสนา ดีดสี | ไปขายอาหารที่ตลาดนัดช้างข้าม | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
3. เด็กชายสุธินันท์ ประจงใจ | รับจ้าง | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
4. เด็กชายวรเมธ รักธรรม | รับจ้าง | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
5. เด็กชายจักรพรรดิ หอมเย็น | รับจ้าง | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
6. เด็กชายณัฐดนย์ ประจงใจ | รับจ้าง | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
7. เด็กชายจีรศักดิ์ พลับเพลิง | รับจ้าง | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
8. เด็กชายปินะวัชร์ เขียนเน่า | รับจ้าง | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
9. เด็กหญิงอรนิชา สวัสดิมงคล | รับจ้าง | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
10. เด็กหญิงณภัทร สุวรรณาคะ | รับจ้าง | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
11. เด็กหญิงรพีพรรณ จงสวัสดิ์ | ทำสวน | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
12. เด็กหญิงจันทิมา รู้สรรพกิจ | รับจ้าง | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
13. เด็กหญิงภิญญดา ศิริเล็ก | ทำสวน | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
14. เด็กหญิงพรนิภา เวชการี | รับจ้าง | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
15. เด็กหญิงจันจิรา รู้สรรพกิจ | รับจ้าง | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
16. เด็กชายเต๋า เพชรสะอาด | รับจ้าง | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
17. เด็กหญิงชฎาภา กะษะบดี | รับจ้าง | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
18. เด็กชายณัฐชนน โตเปลี่ยน | เด็กอยู่กับทวด ไม่สามารถสอนได้ | ผู้รายงาน : ศิรธิดา |
19. เด็กชายณัฐกฤต ผ่องมณี | พ่อ แม่ทำสวนไม่มีเวลาสอน | ผู้รายงาน : ศิรธิดา |
20. เด็กชายชยพล คณะสุข | ไม่สามารถสอนตามโทรทัศน์ได้ | ผู้รายงาน : ศิรธิดา |
21. เด็กชายธนกฤติ ผ่องผล | ทำงานรับจ้าง ทุกวัน | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
22. เด็กชายณัฏฐกิตติ์ นาคเกิด | ผู้ปกครองทำงาน | ผู้รายงาน : ศิรธิดา |
23. เด็กหญิงนิชานันท์ ธนะสาร | ผู้ปกครองทำงาน | ผู้รายงาน : ศิรธิดา |
24. เด็กหญิงพิมพิชา พิมภานุ | ไม่พร้อมสอน | ผู้รายงาน : ศิรธิดา |
25. เด็กหญิงวรวรรณ ประจงใจ | ผู้ปกครองไม่พร้อมสอน | ผู้รายงาน : ศิรธิดา |
26. เด็กชายกฤติพงศ์ ฉ่ำสมบูรณ์ | เด็กอยู่กับตา ตาทำงานไม่มีเวลาดูแล | ผู้รายงาน : ศิรธิดา |
27. เด็กหญิงณัฐลักขณา กะษะบดี | ผู้ปกครองทำงานไม่มีเวลาดูแล | ผู้รายงาน : ศิรธิดา |
28. เด็กหญิงพัชญ์ฑิตา ตันซา | เด็กอยู่กับยาย ยายทำงานรับจ้าง ไม่มีเวลาดูแลการเรียน | ผู้รายงาน : ศิรธิดา |
29. เด็กชายธนกฤต ภาคพิพัฒน์ | ผู้ปกครองทำงานตั้งแต่เช้าไม่มีเวลาช่วยดูแลการเรียน เด็กอยู่กับตา ยาย | ผู้รายงาน : ปนัดดา |
30. เด็กชายอภิชาติ นากูล | ผู้ปกครองทำงานไม่มีเวลาดูแล | ผู้รายงาน : ปนัดดา |
31. เด็กชายธนกรณ์ ผ่องผล | ผู้ปกครองทำงานไม่มีเวลาดูแล | ผู้รายงาน : ปนัดดา |
32. เด็กชายอัศม์เดช เอี่ยมครอง | ผู้ปกครองทำสวน ไม่มีเวลาดูแลการเรียน | ผู้รายงาน : ปนัดดา |
33. เด็กชายธนดล ใจดี | ผู้ปกครองทำงาน ไม่สามารถสอนได้ | ผู้รายงาน : ปนัดดา |
34. เด็กชายน้ำ แหวนสังคม | ผู้ปกครองทำงาน | ผู้รายงาน : ปนัดดา |
35. เด็กชายสืบพงษ์ ศิริเล็ก | ผู้ปกครองทำงาน ไม่มีเวลาดูแลการเรียน | ผู้รายงาน : ปนัดดา |
36. เด็กหญิงปวิณ์ธิดา บุญสรรค์ | ผู้ปกครองทำงาน ไม่มีเวลาดูแลการเรียน | ผู้รายงาน : ปนัดดา |
37. เด็กหญิงศศิวิมล บุญกอง | ผู้ปกครองทำงาน ไม่มีเวลาดูแลการเรียน | ผู้รายงาน : ปนัดดา |
38. เด็กหญิงณัชชาวีร์ เจริญผล | ผู้ปกครองทำงานไม่มีเวลาดูแล | ผู้รายงาน : ปนัดดา |
39. เด็กหญิงสาวพิน คำมา | ผู้ปกครองทำงานรับจ้าง ไม่พร้อมสอน | ผู้รายงาน : ปนัดดา |
40. เด็กหญิงอุรัสยา จันทวาท | ผู้ปกครองทำงานประมง ไม่มีเวลาดูแลการเรียน เด็กอยู่บ้านกับย่า | ผู้รายงาน : ปนัดดา |
41. เด็กชายชลธี บุญถึง | ทำงาน | ผู้รายงาน : ธิดารัตน์ |
42. เด็กชายแดน ต้นสวรรค์ | ผู้ปกครองทำงานรับจ้าง ไม่พร้อมสอน | ผู้รายงาน : ปนัดดา |
43. เด็กหญิงนวล ต้นสวรรค์ | ผู้ปกครองทำงานรับจ้าง ไม่พร้อมสอน | ผู้รายงาน : ปนัดดา |
44. เด็กหญิงแสงตะวัน - | ผู้ปกครองเป็นแรงงานต่างด้าวต้องทำงานทุกวัน | ผู้รายงาน : ศิรธิดา |
ระบบข้อมูลสารสนเทศสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาจันทบุรี เขต ๑ |