1. เด็กหญิงกานต์ธิดา โพธิ์บุตร์ | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
2. เด็กชายพัฒนพงษ์ เทียมพันธ์ | เยียมบ้าน | วลัยลักษณ์ ไผ่พงษ์ |
3. เด็กชายอภิวุฒิ งอกไข่น้ำ | เยี่ยมบ้านนักเรียน | ภัคสิฐาพร เจริญสวัสดิ์ |
4. เด็กหญิงอัยยา เข็มทอง | เยี่ยมบ้านนักเรียน | ภัคสิฐาพร เจริญสวัสดิ์ |
5. เด็กหญิงกนกวรรณ จิตนอก | เยี่ยมบ้านนักเรียน | ภัคสิฐาพร เจริญสวัสดิ์ |
6. เด็กหญิงชยาภรณ์ วิลาภัต | เยี่ยมบ้านนักเรียน | ภัคสิฐาพร เจริญสวัสดิ์ |
7. เด็กหญิงทิพย์สุดา บุตรแสง | เยี่ยมบ้านนักเรียน | ภัคสิฐาพร เจริญสวัสดิ์ |
8. เด็กชายณริน ฉิมแก่น | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
9. เด็กชายสุที ศรีบุญเรือง | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
10. เด็กชายอภิเชษฐ์ ศรีบุญมา | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
11. เด็กชายพงศกร วิระพล | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
12. เด็กชายพา ไตไซยะลาด | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
13. เด็กชายพิษณุวัชร์ ดอกเงินคำดี | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
14. เด็กชายปัญญากร สีรินพงษ์ | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
15. เด็กหญิงชุติมา บุญทัน | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
16. เด็กหญิงมิน ไซบัวสี | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
17. เด็กหญิงนา ศาลา | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
18. เด็กหญิงชุติมา รัสมี | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
19. เด็กหญิงพัชราวดี เฉลิมศรี | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
20. เด็กหญิงนภัสยานันท์ กอเซ็ม | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
21. เด็กหญิงเบญจมาภรณ์ วงษ์กล่อม | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
22. เด็กชายถิรายุ คำศรี | เยี่ยม | ญานี ลำจอง |
23. เด็กหญิงกรองแก้ว หยงหนู | ไม่มีเงินซื้อโปรเนท | กดสยาม ลมงาม |
24. เด็กชายนันทิพัฒน์ มาลัย | ครูประจำชั้นเดินทางไปพบผู้ปกครองด้วยตนเอง | สราวุธ คงคารัตน์ |
25. เด็กหญิงวรกมล จอกน้อย | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
26. เด็กหญิงแก้วมณี ขันตี | ครูประจำชั้นเดินทางไปพบผู้ปกครองด้วยตนเอง | สราวุธ คงคารัตน์ |
27. เด็กชายภีม ศรีบุญเรือง | ครูประจำชั้นเดินทางไปพบผู้ปกครองด้วยตนเอง | สราวุธ คงคารัตน์ |
28. เด็กชายจิตติพัทธ์ ลัมพูม | ครูประจำชั้นเดินทางไปพบผู้ปกครองด้วยตนเอง | สราวุธ คงคารัตน์ |
29. เด็กหญิงอารีญา วิลาภัต | ครูประจำชั้นเดินทางไปพบผู้ปกครองด้วยตนเอง | สราวุธ คงคารัตน์ |
30. เด็กชายธารา รุ่งแสง | ครูประจำชั้นเดินทางไปพบผู้ปกครองด้วยตนเอง | สราวุธ คงคารัตน์ |
31. เด็กหญิงกุลจิรา พานิช | ครูประจำชั้นเดินทางไปพบผู้ปกครองด้วยตนเอง | สราวุธ คงคารัตน์ |
32. เด็กหญิงปนัสยา อุตสาหะ | ครูประจำชั้นเดินทางไปพบผู้ปกครองด้วยตนเอง | สราวุธ คงคารัตน์ |
33. เด็กหญิงมนต์นภา จันชมภู | ครูประจำชั้นเดินทางไปพบผู้ปกครองด้วยตนเอง | สราวุธ คงคารัตน์ |
34. เด็กหญิงพิชานันท์ สุขหล้า | ครูประจำชั้นเดินทางไปพบผู้ปกครองด้วยตนเอง | สราวุธ คงคารัตน์ |
35. เด็กหญิงสุพิชญา อิ่มผ่อง | ครูประจำชั้นเดินทางไปพบผู้ปกครองด้วยตนเอง | สราวุธ คงคารัตน์ |
36. เด็กชายอนุสรณ์ รักษาจีน | เยี่ยมบ้าน | พนิดา อรุณโน |
37. เด็กชายณัฐพงษ์ แก้วประโคน | เยี่ยมบ้าน | พนิดา อรุณโน |
38. เด็กหญิงวิลาสินี สุขเอี่ยม | เยี่ยมบ้าน | พนิดา อรุณโน |
39. เด็กหญิงเปรมฤดี ศรีวนิช | เยี่ยมบ้าน | พนิดา อรุณโน |
40. เด็กหญิงชลดา ดอกเงินคำดี | เยี่ยมบ้าน | พนิดา อรุณโน |
41. เด็กหญิงสุทธภา ขอบทอง | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
42. เด็กหญิงภัทชรีภรณ์ อ่อนหยัด | ครูประจำชั้นเดินทางไปพบผู้ปกครองด้วยตนเอง | สราวุธ คงคารัตน์ |
43. เด็กชายไชยวัฒน์ สระแก้ว | ครูประจำชั้นเดินทางไปพบผู้ปกครองด้วยตนเอง | สราวุธ คงคารัตน์ |
44. เด็กหญิงสุทัตตา สระแก้ว | ครูประจำชั้นเดินทางไปพบผู้ปกครองด้วยตนเอง | สราวุธ คงคารัตน์ |
45. เด็กชายสุรเชษฐ สาริยา | เยี่ยมบ้าน | ญานี ลำจอง |
ระบบข้อมูลสารสนเทศสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาจันทบุรี เขต ๑ |